Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu walitumiwa kuandaa mgomo feki.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Aug 3, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mimi ni mmoja wa watu wengi wanaopinga mgomo 'feki' wa walimu uliofanyika wiki hii.naupinga kwa sababu naamini walimu na serikali yetu ni maswahiba wa siku nyingi na hakuna ushahidi kuwa uswahiba wao uliingia matatani.

    Mgomo huu wa walimu uliibuka ghafla hasa baada ya kushuhudia mgomo wa kweli kutoka kwa madaktari.
    Mgomo wa walimu umeletwa ili kutuaminisha kuwa utekelezaji wa madai ya madaktari unaweza kuzalisha madai mengi kutoka sekta nyingine.

    Juzi niliweka thread kuwa mkoba ambaye ni kiongozi wa CWT alisaini kitabu cha mahudhurio ili asionekane amegoma,bado naamini tukio hili ni la kweli mpaka hapo mkoba atakapolishtaki gazeti lilioandika habari hii.

    Leo hii tumeshuhudia CWT ikiwasihi walimu kuendelea na kazi bila kujua hatima ya madai yao.
    Yaani ni usanii mtupu.

    Ombi langu kwa walimu

    CWT ni chama cha kisanii na kamwe hakiwezi kutetea maslahi yenu.pia mnapotaka kudai maslahi yenu msipende kuweka mbele umuhimu wenu katika jamii na kuwafanya watu wengine hawana thamani.mgomo sio kitu cha kuiga au show ya kwasakwasa.

    Msipende kutumiwa kwenye kuiba kura au kukwamisha juhudi za makundi mengine ya kijamii kama mlivyofanya.
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    najua walimu wote miliomo humu jamvini mtaumizwa na msimamo wangu lakini hii ni changamoto kwenu ili msirudie usanii/ufisadi huu na kamwe msikubali kutumiwa kwa maslahi ya wanasiasa.
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    walimu wanasema mgomo umefanikiwa kwa asilimia 95


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  4. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,207
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    jamaa katumika kutusahaulisha issue ya uncle ULIMBOKA
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huu ndio ukweli.lakini ulimboka atapona na kuweka yote hadharani.
     
  6. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mwalimu Complex - Ilala Boma
     
  7. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    'no ever knowledge is beyond the reality!'
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Walimu wameonyesha mfano mzuri kuheshimu amri ya mahakama. Wameifundsha jamii umuhimu wa kuheshimu mhimili huo muhimu wa dola.
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Toa unafiki hapa
     
  10. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwenye msafara wa Mambo, huwa Kenge hakosekani. Walimu kulipwa 200,000/= wewe waona inastahili? Je, ni fair ukilinganisha na watumishi wengine? Unafiki wa nini jamani? Hivi jiografia ya nchi yetu mnaifahamu lakini? Je wajua kuwa kuna walimu wanasafiri siku 2 kuufuata huo mshahara? Mungu atawalipa wanafiki na wazandiki woote wanaoshangilia Walimu kulipwa KIDUCHU, halafu wao wanamegewa likeki KUUBWA la utajiri wa nchi yetu.
     
  11. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 447
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Wakati walimu wamegoma wewe ulichukua hatua gani? Ungetoka barabarani mgomo ungekuwa KWELI. Ukalala kwako acha unafiki!
     
  12. K

    Kiyoya JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,075
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mngesubiri ya madaktar yaishe tungewaelewa-maana ingekuwa njia rahis kwa madai yenu-tumestuka kuna picha picha!
     
  13. A

    African teacher Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Plse waalimu wote hapa jamvini,achaneni na hao jamaa wanafki wanaopinga kile tulichokitenda tokea 30-2 mwezi huu,naomba tusibishane nao saana kiasi tukatokwa na povu kwa mdomo,Plse let Us show them'kwani wao ndio watakao ingia darasani kufundisha?lazima waisome namba tyme hii
     
  14. Pangaea

    Pangaea JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ungekuwa feki kama wanachodai hakipo. Je hujui mwalimu mmoja nanalipwa fedha pungufu ya posho ya mbunge ya siku kama mshahara wa mwezi? Yaani tuwahurumie.
     
  15. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akili zilizo toboka daima huwaza fikra vuji kama za mleta mada
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ndiyo picha iliyotaka kuonyeshwa na maptna hawa wawili
     
  17. c

    chiborie JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Tatizo walimu hawana umoja, njaa mbaya!
     
Loading...