Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

walimu walioajiriwa halmashauri ya bagamoyo mwezi mei hawajapata mishahara yao mpaka sasa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kine, Aug 3, 2011.

  1. kine

    kine Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani naomba kufahamu halmashauri zingine vipi huko au ndio serikali imefulia mbaya.kama serikali haina pesa kwa nn inaajiri?
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Dili zilivyonje nje unatutia aibu bwana kuna mfanyakazi wa halmashauri anaetegemea mshahara wacha waka nayo we wekeza fanya kama umewekka crdb jamaa wakikaa sawa wabangue kikweliii ndivyo wanavyoishi akikisha akuna ushahdi kama wa muro/j
     
  3. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    wawe na subira tu, watapewa kipindi cha kusimamia upigaji kura.
     
Loading...