Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu,walimu,walimu.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by imma.one, Sep 26, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Je wewe ni mmiliki wa shule ya awali,upili wa chini ama upili wajuu.
    Namaanisha Nursary,Primary au secondar na unahitaji walimu wenye uwezo wa juu.ZENITH Tunao walimu wa aina hizo.
    Pia tunapokea walimu wanajiamini na uwezo wa hali ya juu.
    Interview zinafanywa na wakuu washule ofisini kwetu na kupatiwa kazi.
    Mwalimu akipitishwa na zenith ni mmbora kwani hama hataweza utamrudisha na kubadilishiwa.
    Form kwa walimu na waajiri zinapatikn oficin kwetu mwembechai plaza floor ya kwanza magomeni Dar.
    Au
    piga simu namba
    0753-810857.
    Zenith education is weapon.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Waalimu wa staili na sampuli hii kweli? Hata useme uli-post kwa kutumia simu ya kiganja au ulikuwa kwenye mkahawa wa intaneti na muda ulikutupa mkono -- hapana! Hii haioneshi 'ubora' unaouzungumzia.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Zenith education is a weapon of self destruct...
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu imma.one naona ideas zako zimeanza kufanyiwa kazi. Hongera sana kwa kuanzisha kituo cha kuwatafutia ajira waalimu wa shule za awali.
     
  5. d

    divalicious Senior Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahhaha, kwa huo uandishi nakubaliana na wewe, inaonyesha lack of umakini, halafu mwisho anasema "ukimshindwa utabadilishiwa" kama wanatoa walimu bora kwa nini akashindikane?
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa mfumo huu elimu yetu itazidi didimia kila siku.
    OTIS.
     
  7. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    'Ukimshindwa utabadilishiwa' mpaka anashindikana abadilishwe atakuwa ameharibu watoto wetu kwa kiwango gani?elimu sio kitu cha kujaribisha.'it's not a trial and error exercise'
     
  8. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Inabidi watu wajifunze jinsi ya kutoa matangazo madogo kama haya,du inatia aibu
     
  9. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhh
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Acha tu wangu...ina maana hapo wanakusanya walimu waliokusanyika.
     
Loading...