Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu waitwa makanjanja!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KANCHI, Dec 28, 2011.

  1. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huko mbinga walimu waitwa makanjanja na Mh. capten John komba, Jamani wana jf nini maana ya makanjanja na je hii ni sahihi.
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    source please!
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    RFA kipindi cha 8:45-9:15 usiku mkuu yesterday.
     
  4. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe yeye ni std ngapi vile? Maana nasikia mutu ukishakuwa mbunge hata elimu inapatikana automatically ,kwa hiyo yeye ni zaidi ya walimu,ama kweli tz kuna vioja
     
Loading...