Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wagoma na kuandamana Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nyangasese, Jan 30, 2012.

  1. n

    nyangasese Senior Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo mnamo majira ya mchana mamia ya walimu katika jiji la mwanza wameamua kugoma kufundisha na hatimaye kuandamana kuelekea katika ofisi za halmashauri ya jiji kudai haki zao ikiwa pamoja na kutorekebishiwa mishahara yao tangu 2009 pamoja na madai mengine ambayo waliahidiwa kulipwa mwezi uliopita.kwa taarifa zaidi fuatilia taarifa ya habari star tv usiku huu
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    tafahamika tu..wao si wanadhani nchi inaongozwa kwa vitisho sasa wangoje waone ....kuna siku nchi itasimama hii....halfu tuone hao wanaowaita vyombo vya dola watafanya nini ..unajua calculation zingine ni rahisi sana ..kama hivo vyombo vya dola vinawatii mbona kawe kwenye kambi 4 za jeshi na makazi/kambi kubwa kabisa ya polisi JK na CCM yako mlizidiwa mkashindwa hata kuiba kura maana difference ilikuwa kubwa sana..sasa hiyo ni indication kuwa hata hao mnaowaita dola hawawapendi wanavizia siku tu wawatwange ngumi ya kisogoni.....
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mwanzo mzuri...Misri,Tunisia na Libya ilianza kama mchicha ikaja kuwa mbuyu....watawala wetu waache kujifanya viziwi na wasiojali...wanatuharibia nchi jamani.
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    wagome kabisa kada zote.......haya makundi mawili yakigoma kwa dhati kabida (madaktari na wali) jk lazima ang'oke
     
  5. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    This current government has demise written all over its disgusting face.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    kazi ipo mwaka huu!
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hii ilingojewa sana.
    Pinda leo tukungoje tena TBC? Utasoma profile ya nani leo?
     
  8. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Hivi kero kubwa ya mwalimu wa Tanzania ni madeni anayoidai serikali?Hivi mwalimu ukilipwa hayo madeni utakuwa na ridhiko la kazi yako?Mshahara wenu unawatosha?Mna mazingira mazuri ya kazi?Mnathaminiwa na serikali?Mnafurahia nyaraka kandamizi za serikali dhidi ya maslahi yenu?Mnakubaliana na CWT inavyowadhulumu huku yenyewe ikibaki kuwa chama cha madeni ya walimu?Waigeni wenzenu madaktari.Anzisheni mgomo ambao unamadai ambayo yanamgusa kila mwalimu.Sio kila siku madeni yenu tu,tumechoka!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mpaka mtoto wa mkulima alie machozi ya damu
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mh, nchi hii italipuka muda si mrefu!!
    Maamuzi yenyewe ya hawa watu vichwa vya nazi?

    Sioni atakae okoa jahazi hili, nani? nani? hakuna mwenye upeo wa kuingoza tanzania kwa sasa kutoka CCM!
     
  11. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Amakweli mpaka walimu nao wameanza kugoma baada ya kuona wakina MGAYA wamenunuliwa wapo kimyaaaaaaaaaaaa.....TUCTA na CWT hivi hamuoni wafanyakazi wenu wanashida achilia mbali posho na mishahara kuongezwa hilo mlishindwa lakini ata malimbikizi yao tena tokea 2009 nyie mpo kimya so mnawasubiri waandamane then ndo mjitokeze kuwasemea......
     
  12. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninawashangaa sana hii serikali ya kidhalimu, wanafiki wakubwa, Kama mtu hana taaluma yeyote na anatolewa tanzania kwenda kufajia ofisi ubalozini na analipwa zaidi ya 1,800,000 kwa mwezi, na bado hapo kuna wapishi wa balozi, bado mfanyakazi nyumbani huyu ni mtu mmoja anaitumia hela ya watanzania, kama wanahela nyingi namna hiyo kwa nini washindwe kuwalipa madaktari na walimu hela ya kutosha.

    Ninasema tena hii CCM itatutesa sana na itatudhalilisha sana na tutahangaika mpaka tutachoka lakini mchawi wetu ni huyo CCM Kitendo cha kuuwa vile viwanda vyetu nitalilaani na ninaomba ikiwezekana tuungane wote kila mkoa tudai virudi. Uchumi hauwezi kukuwa kama hakuna viwanda, hela zote za watanzania zinaishia dubai, japani, Kenya badala ya kuzunguka hapa nchini. Yule mhindi aliye kwenda kungoa ngoa viwanda vyote kule moshi mtumeni tena akangoe na ile mikahawa tunamsubiri.
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    What?Mwanza ,ok nilikuwa nje ya jiji mapema saaaaana asubuhi,now on may back to rock city nitawajuza
     
Loading...