Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wafumaniwa wakilana uroda darasani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 11, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mwalimu Alini Brito kushoto na mwalimu Cindy Mauro kulia

    Walimu wawili wanawake wa nchini Marekani wamesimamishwa kazi baada ya kufumaniwa wakiwa uchi wa mnyama wakisagana darasani.

    Mfanya usafi wa shule hiyo alimfumania mwalimu mwanamke wa somo la kifaransa Cindy Mauro mwenye umri wa miaka 33 na mwalimu mwingine mwanamke wa somo la Kihispania Alini Brito mwenye umri wa miaka 29, wakiwa uchi wakisagana ndani ya darasa moja la shule ya sekondari ya James Madison High School iliyopo Brooklyn, New York nchini Marekani.

    Kwa mujibu wa gazeti la New York Daily News, walimu hao walikuwa wakipeana raha huku wanafunzi wakishuhudia shoo hiyo ya kikubwa kupitia darasa la pembeni yake.

    Walimu hao wamesimamishwa kazi huku uchunguzi zaidi wa tukio hilo ukiendelea.

    Tukio hilo lililotokea tarehe 20 mwezi uliopita, limewafanya wanafunzi waanzishe makundi kwenye Facebook wakiwazungumzia walimu wao.

    "Tunatamani tungekuwa tumeweka kamera kwenye madarasa yetu kabla ya tukio lile", alisema mmoja wa wanafunzi ambaye hakutajwa jina lake katika kundi la Facebook lenye wanachama 500.

    Mwalimu mkuu wa shule hiyo alikataa kusema chochote lakini mume wa mwalimu Brito alielezea kustushwa na tukio hilo.

    Walimu hao walikuwa ni maarufu sana shuleni hapo kutokana na vibwanga vyao.

    Mwalimu Mauro alikuwa ni mcheshi na aliyependa kuvaa nguo kama msichana mdogo akionyesha maumbile yake.

    "Mwalimu Mauro alikuwa akivaa sketi fupi au jeans fupi na vitopu vinavyoishia kitovuni, alikuwa ni mrembo kweli", alisema mwanafunzi Eddie Ramirez mwenye umri wa miaka 18.

    Mwanafunzi huyo alisema kuwa uvumi ulisambaa kwa kasi kuhusiana na mahusiano ya walimu hao lakini walimu wengine walijaribu kulizima soo hilo lisibumburuke.

    Msemaji wa kitengo cha elimu, amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na amesema kuwa walimu wote wawili wamesimamishwa kazi wakati uchunguzi ukiendelea.
     
  2. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa inamaana hawana malazi yao binafsi au ni mzuka uliwapanda?
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  4. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Max Shimba unasemaje hapo??? ingekuwa waislam ingekuwa issue hiyo.
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh hii kali sana. Pia haina maadili
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nilijua Bongo hapa hapa kumbe kwa weupe ahaaaa hakuna kitu cha ajabu hapo.
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mizungu wakati mwingine nadhani inajisikia tu kufanya mambo ambayo lazima yawashangaze watu!!.....
     
  8. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hivi watu wazima wata fanyaje mambo hayo wakiwa watupu na wakijua kabisa watoto wanawatazama au ndio "gay awareness campaign" in style?
     
  9. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Automatikali ni mzuka! We si umesikia wameolewa na wana ndoa bado?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    ujinga mtupu
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Uarabuni watu kama hawa wakipigwa mawe mtawatetea?
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hafif, hivi waislam ni watu, dini, kikundi cha watu, cult, majina ya watu, au nini?

    Ulicho wafanya wewe baada ya kuona majina ni ya ki western, basi umesha fikiria hao watu ni Wakristo! Having a western name does not make someone a christian.

    Walicho fanya hoa wadada wa Midwood si jambo lakufurahisha wala kupigia debe. Kama wangekuwa Uganda, nafikiri unaelewa Mukulu Museven angewafanya nini.

    Hivyo Ndugu Hafif, mimi sina chuki na Waislam, bali si furahishwi na sheria za sharia ndani ya Koran na Koran. Kwa taarifa yako, rafiki yangu Mkubwa kwa miaka takribani 15 na ushehe ni Shehe anaye ishi Alexandria Misri. Shehe S. M. Attia.

    Watakabahu,

    Max Shimba, A Bondservant of Jesus Christ.
     
  13. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wangekuwa waarabu hao ingekuwaje?

    Lakini kwa kuwa wazungu unawakana hata kwa majina yao. lakini kumbuka kuna waarabu wakristo vile vile.

    Adhabu bakora 100 hadharani bila kujali cheo wala rangi.
     
  14. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Only in New York!

    It's Zooklyn in the house.
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Dini zao zinahusika vipi kwenye tukio hili? wakora na wahuni hawana dini.Wamgekuwa na dini basi ingekuwa rahisi sana kuachana na dini ya wahalifu na kuingia dini ya malaika.
    Ushawahi kucheki stats za wahalifu na walioko magerezani bongo? Bado utakuwa na swali kama hili?
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Are Arabs better? Mbona huwa mnapenda kuchanganya Uarabu na Usilamu? Au usilamu ni uarabu? Hivi mnalishwaga nini kwenye Mad-rasa ya Marehemu Muham-mad?
     
  17. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Swadakta
     
  18. k

    khashdz Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    mi nafikiri wanatafuta umaarufu tu.
     
Loading...