Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu waanza mgomo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGOWILE, Jul 10, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huku chama cha walimu kikiwa bado kimya kuhusiana na mgomo wa walimu.Walimu mkoani Dodoma wameanza mgomo huo kimya kimya katika shule mbalimbali za mkoa huu.

    Nikiongea na baadhi ya walimu ambao hawakutaka majina yao kutajwa hadharani wamesema hawatasubiri tamko la CWT kwani wao ndio wanaoathirika kwa kiasi kikubwa.

    Wametoa wito kwa walimu nchini kote kupigania haki zao wenyewe na wameomba kuungwa mkono katika swala hili na pia wamewaomba walimu kuacha woga kwani woga ndio yatakuwa mateso yao.
     
  2. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ehee this was ma drim for sometime, c'mon take yo feet up!
     
  3. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wakaze buti sana manake hawakawii kusalitiana sababu kunawanao jikomba komba huko juu.
     
  4. gorretti54

    gorretti54 Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu yule jamaa 'dhaifu' anapeleka mnahii wake Uingereza kujifunza uzazi wa mpango
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    wakaze buti kama madaktari bwana hii habari ya kila siku stori ndio inaleta shida kubwa
    na mambo hyaendi bwana
     
  6. m

    masabo Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimu hawawezi kugoma na daima hawateweza sababu vyeti vyao vina shida na pengine akili ya kutatua matatizo yao wameachia chichiem
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tusubiri kisingizio kikuu "Chadema wapo nyuma ya Mgomo huu". Yani imefika wakati hata ukivunjiwa nyumba na vibaka ama korofishana na Mkeo utaambiwa CDM wana mkono hapo. TZ Dhaifu ya VISINGIZIO.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani mwenyewe hajui uzazi wa mpango halafu anaenda kwenye semina ya uzazi wa mpango...hovyo kabisa
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hili haliwezekani kwa walimu wa tanganyika...maybe!!! ngoja tuone...
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Walimu waoga sana hata kugoma siku moja wameshindwa!

    Kweli pori la mwabepande linaogopwa sana
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Walimu mpaka watakapobadilika lakini wakiendelea hivi watakuwa wanyonge mpaka kiama.

    Ni waoga, dhaifu wanaoridhirika kama wamefoji vyeti na kazi hiyo kama siyo stahili yao!!!!

    Ni full ubabaishaji.
     
  12. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii haiwez kutokea kwa walimu.
     
  13. m

    makelemo JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahahahaha, kuna usemi ambao waaalimu wanautekeleza unasema kwamba " heri mwoga aliyepona kuliko shujaa aliyeuawa". Kwao mambo kama hayo ni magumu sana kutekeleza.
     
  14. cement

    cement JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huu wao ni mgomo baridi hawana msimamo hawa
     
  15. cement

    cement JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    One day Yes kwa walimu!
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii inaonyesha jinsi walimu wasivyo na umoja, bado ni waoga waangalie wenzao madaktari walivyofanya
     
  17. s

    sugi JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kazeni buti!
     
  18. Joyum

    Joyum Senior Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that's what i thought....
     
  19. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 8,877
    Trophy Points: 280
    Wawe makini kwani Serikali haitachelewa kuwafuta kazi wote na kuajiri walimu wapya kwani walimu ni wengi sana.
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama kweli wana dhamira ya dhati ya kudai haki zao kwa nini wagome kimya kimya?
     
Loading...