Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu waamua kutumia silaha ya mwisho.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mpatanishi, Aug 17, 2012.

  1. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wana Jf.
    Katika kuonesha kwamba walimu tumechoshwa na kupuuzwa na serikali sasa tumeamua kutumia Silaha ya mwisho ili matokeo yake iwe funzo kwa serikali hii dhaifu kama msg inavyosomeka hapa chini.

    Ndugu mwalimu: Katika somo au masomo yako hakikisha humwandai mwanafunzi kupata A,B,C wala D, mwandae katika kiwango cha F kwasababu hata akipata A juhudi zako ni sawa na bure. HII NDIO SILAHA YETU YA MWISHO. Tuma msg hii kwa walimu wengine.

    Nimepokea msg hii ambayo imeonekana kusambazwa kwa kasi kwa walimu wengi mana nimeipata kutoka kwa walimu tofauti tofauti.

    Haya sasa KAZI IMEANZA je dhaifu atakubali kutusikiliza au kwa silaha hii pia atakwenda mahakamani?!
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kwani mlikuwa mnawaandaa wapate A,B, C au D? Kabla ya SMS F zilikuwa zimetamaliki, mkigoma si itakuwa hatari kubwa.
     
  3. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe walimu walikuwa wanatumia juhudi kubwa sana kuhakikisha wanafunzi wanafaulu eenh?Duh!Kumbe watoto wa siku hizi wana vichwa vigumu sana maana na juhudi zote hizo za walimu lakini 89% wamepata 0 na 4 matokeo ya mwaka jana.
     
  4. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Ikisu iki imbombo ngafu naloli!
     
  5. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hiyo wenzetu wa miaka ya nyuma walikua wamebeep sasa hv kwa pamoja tunapiga rasmi. LIWALO NA LIWE.
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aisee baba yangu mbula ngameshoka kishenzi mmeku mbutukuna



    tilima ngifutwe mburu
     
  7. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280

    Duh!Kwahiyo mwaka huu tutegemee zaidi ya 95% watapata 4 na zero?
     
  8. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    sidhani kama ni sahihi...mnawahumiza wasio na hatia...dawa ni kufanya maamuzi magumu kwa chama dhaifu cha nyinyiem 2015....
     
  9. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    hapo pangenoga zaidi kama kungekuwa na sheria ya kuzuia wanafunzi kuanzia primary mpaka sekondary wasiende kusoma nje ya nchi .hapo ingekuwa powa sana watoto wa vigogo nao wangeyaonja haya machungu. Lakini kwa hivi watoto wa walala hoi ndio wataumia
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    liwalo na liwe
     
  11. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    wakuu mimi naona njia nzuri ni kuwapa wa toto NONDO ZA ELIMU YA ARAIA na wahamasishe wajiandikishwe kwa wingi ili hapo 2015 MTAWALA AONDOKE
     
  12. peri

    peri JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hilo halitosaidia, ikiwa mmewandaa kupata hizo A, B na C kwa zaidi ya miaka 6 na nusu (darasa la 7) au zaidi ya miaka 3 na nusu (form 4) mnaweza kuwabadilisha kwa kipindi kifupi kilichobaki?
     
  13. k

    kingsley Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namna mambo yanavyokwenda watoto wa maskini watapata elimu duni sana ambayo itawafanya kuwa cheap labour(security) kwa matajiri ni muhimu kwa jamii(sio serikali)kutafuta solution.
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh! Tukifika hapo nitabaki kuihurumia nchi yangu. Maskini nchi yangu Tanganyika kwisha habari yake!
     
  15. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tawile tawale hee hii nimeipenda. Copy that

    Roger that........ Hahahaa na ile ya 3x3=33
    Tutafika tu kwa mtindo huu.

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  16. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mwaka huu inaweza ikawa 90% ila mwakani dah itakua balaa zaidi.
     
  17. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu hilo tunalifanya ipasavyo. Mimi 4m3 wangu mfano ukiwauliza kwa nini Tanzania ni masikini watakujibu vizuri sana with vivid examples na majina yote ya mafisadi wa rasilimali zetu, ajabu swali hili hili M.kwere aliwahi kusema hajui why Tanzania ni masikini.
    Dhaifu bwana halafu ameahidi maisha bora kwa kila mtanzania. Hivi kama dokta hajui unaumwa nini ataweza vipi kukutibu?!
     
  18. d

    dada jane JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usicheze na walimu wakidhamiria hata wiki. Hasa mwl wa drs la kwanza
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwenye Somo la Uraia walimu wafundisheni udhaifu wa ccm. Upande wa pili waonesheni njia ya mafanikio
     
  20. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Usijali mkuu hilo linafanyika vizuri sana.
     
Loading...