Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu waahidi makubwa - Lazima kitaeleweka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GIB, Aug 3, 2012.

  1. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima kitaeleweka!

    Viva walimu

    [​IMG]


    Source Habari leo
     

    Attached Files:

  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hahahahaaaaaaaaaaaa..kazi ipo..
     
  3. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    walimu wana ushawishi mkubwa sana katika jamii, hasira zenu mkizitumia kuwapa elimu ya uraia wanafunzi na jamii inayozunguka kuhusu udhaifu wa serikali ya ccm, hakika uchaguzi ujao utajaa tumaini jipya
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    3x3=33 WELL DONE,ha ha ha ha ha
    be confident on it, we are supporting you walimu.
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Kwa hesabu kama hizo,ningepata A
     
  6. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yale yale ya baba V!!!
     
  7. D

    Deofm JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbwa amechoka kumtii mfuga mbwa, what next?
     
  8. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutapambana mpaka tone la mwisho. je hawajui walimu ni sawa na ngombe wa maziwa. ukimchukiza kidogo tu hupati maziwa. pole yao wanafunzi yaani wataishi kupata division iv na 0.
     
  9. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,059
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280
    Mi nimependa hiyo ya 73-3=7........hakika mumeamua, ngoja nimfuate mwanangu shuleni kama huko ndio kufundishwa kwenyewe.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu 1+3=13????? na mbaya zaidi mtoto akiambiwa kitu na mwalimu huwezi kumbadilisha, hata kama nawewe ni mwalimu wa chuo kikuu. wewe utabakia kuwa baba au mama tuu na hatakuruhusu umpotoshe kile alichofundishwa na mwalimu wake darasani na akawekewa alama ya vema
     
  11. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Nzi na nyuki hufa kwa kulazimisha kupenya kwenye kioo angavu, ndivyo watakavyo kufa CCM kwenye mioyo ya walimu maana walimu wamekata tamaa kwa kiasi kikubwa halafu serikali inawalazimisha kumaliza mgomo kwa njia ya mahakama bila hata kueleza angalau wanaweza kuongeza au kulipa nini kwenye list ya madai ya walimu.

    Hatua yoyote watakao chukua iwe kuamua kufelisha wanafunzi, au kuendeleza mgomo kama jinsi wanavyo fanya, matokeo yake yatakuwa ni janga kwa taifa.

    Tusubir tuone na kipimo chetu kiwe mitihani ya kidato cha pili inayo tarajiwa kufanyika miezi miwili ijayo.
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamhuri ya Migomo ya Tanzania
     
  13. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Duh! Kali kweli kweli.Nzuri lakini,maana bila Mwalimu tusingekuwa na Rais,Wabunge,Wanasiasa,Madaktari,Wahasibu na Walimu wenyewe.Sasa sijui yupi muhimu,Daktari au Mwalimu?Nisaidieni
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mtoto wa mlalahoi ndiye anayedhurika at last! wakwao wanasoma kwenye ma-academy na ma international schools! au nje ya nchi kabisa! stupid president ever! thats kikwete!
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    cacico unataka ban nini aise
    Punguza hasira aise
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    shostito msiri wangu msikilize kaka mkubwa Mr Rocky. Ila miye kweli sijenda jon nnimegoma bado i will be the last person kwenda aisee. let matters take their natural way to me.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. M

    MyTz JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha ha .....
    hiyo ni hisabati....
    sipati picha ticha wa geography atakavyokuwa anafundisha "nchi ya Tanzania iko barani Msumbiji, upande wa kaskazini imepakana na Marekani upande wa kusini imepakana na Ivory Cost..........na mengi tu yanayofanana na hayo"
    Kazi ipo..........
     
  18. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dawa ya waalimu ni mshahara tu,wakitishiwa kusitishiwa mishahara yao wananywea.Hapa kitakachofanyika ni kuimarisha Idara ya ukaguzi wa shule.
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,093
    Likes Received: 2,355
    Trophy Points: 280
    Safi sana.
     
  20. r

    ral Senior Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli hiyo picha inafundisha mengi, kama kweli waalimu watafundisha namna hiyo basi hatuna wasomi tena huko mbele. Lakini nimeipenda kwa sababu inawapa hawa watawala onyo kwamba ni kitu gani mwalimu anaweza kufanya, kama wataelewa natumaini watachukua hatua stahiki.
     
Loading...