Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wa Tanzania na mikwara ya kugoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by visiouzzz, Dec 29, 2011.

  1. v

    visiouzzz Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mwaka walimu wa tz wanatangaza mgomo husio fanikiwa, hii itakuwa mpaka lini!
    Walimu acheni mikwara ya kishamba,fanyeni maamuzi ya msingi . Kama ni noma na iwe noma ka vipi potezeeni.
     
Loading...