Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wa Tanzania, hebu tazama hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Wizzo, Jun 19, 2012.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hebu tazama tofauti hii ya kutisha ya viwango vya mishahara kwa watumishi wa umma wa tz
    cheti mwalimu 244400,afya cheti 472000,kilimo na mifugo 959400,sheria 63000
    diploma mwalimu 325000,afya 682000,kilimo na ufugaji 1133600,sheria 871500
    degree mwalimu 469200,afya 802200,kilimo na ufugaji 1354000,sheria 1166000
    JE UKO TAYARI KUVUMILIA KUNYANYASWA? Tafakari
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Angalia upya hapo kwenye mshahara wa Sheria level ya cheti.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    hili siko tayari kabisa kwani hivi kuna tofauti gani kikazi kati ya mwalimu anaye deal na afya ya akili za watu na bwana mifugo anaye deal na afya ya mifugo?

    pia nataka niju hivi hzi pesa za mishahara serikali huwa inatoa wapi? kama ni kwa wafadhili najua haitowezekana kubadilika kwani wafadhili hawataki sisi tuelimike.ili waendelee kututawala ila kama ni za kodi basi hatukubali.

    wito wangu waalim wote mlioko humu jf tuungane na tutumie waalim wengine hii sms ili kuandaa mgomo wa kitaifa ambao hadi kieleweke
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni ukandamizaji na wizi 2
     
  5. kimpe

    kimpe JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    una uhakika unacho kinena rudi na vithibitisho salary slip then tujadili maana naona harufu ya uongo
     
  6. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,662
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    kusomea cheti: mwalimu miaka 2, muuguzi miaka 4.
    Muda wa kazi wa mwalimu: fixed,j.tatu hadi ijumaa saa1:30 mpaka 9:30 jioni, muda wa kazi ni j.tatu hadi j.pili asubuhi mchana usiku.
    Sitaki kuzumgumzia mazingira hatarishi ya kazi mf. Kujichoma na sindano, kurukiwa damu, kupigwa na wagonjwa wa akili,.....
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    waalimu si uwa nasikia wanapozwa na hela ua sensa na kugawa tshirt za ciciem wakati wa uchaguzi???
    "AULIMU NI WTO JAMANI"
     
  8. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    muuguzi cheti anasoma miaka 2 pia,diploma miaka 3,
     
  9. W

    Wemba Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo kwny muda wa Mwalimu kutoka na kuingia kazini paangalie upya.
    Hilo la Wauguzi kusoma miaka 4 nalo si kweli. Fanya uchunguzi
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa wa Kilimo na mifugo wanavuta mkwanja mkubwa hivyo kwa sababu gani?
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kujichoma sindano ni sawa na kula unga wa chaki.
    -kurukiwa na damu=na kumwagikiwa na tindikali maabara wakat unaandaa practical
    -kupigwa na kichaa=kupigwa na mwanafunz anaekula bange,,,,kila mtu ana riski zake
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kujichoma sindano ni sawa na kula unga wa chaki.
    -kurukiwa na damu=na kumwagikiwa na tindikali maabara wakat unaandaa practical
    -kupigwa na kichaa=kupigwa na mwanafunz anaekula bange,,,,kila mtu ana riski zake.
    -kufanya kazi kwa mwalimu kuna kikomo?????hakuna kikomo,maana mwalim wa boarding anapumzika LINI????
     
  13. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nlishawai kuanzisha thread hapa ingawa haikupata mchango wowote bt nilitaka kumaanisha kitu cha namna hii.Nlisema kama ningekuwa na pa kwenda ningesht kaz niliyo nayo.Nlitoa sababu.Kwa hapo ju,ongezea na inferiority complex a.k.a haiba kama cyo physcological torturing.WE UNADHANI KWA figure izo mwl.hatatoka kweli?Najuutaa...Bt th tm z comin&'ll tell. JW,JKT,MIGRAT.unaweza kuwa na data zao mku?
     
  14. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WAKO TAYARI, UALIMU NI WITO SIO MSHAHARA. Halafu mkuu angalia hapo juu neno lililopigiwa mstari....!
     
  15. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kazi kwelikweli... hapa ndo pa ma GREAT THINKERS:A S crown-1:
     
  16. SAPA

    SAPA Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    May be tofauti inatokana na ukweli kwamba kazi ya ualim haina risk ya ushindani ktk kutafuta kazi (almost direct employment), na fani ya ualim imewekwa as a lee way kwa waliofeli au wanao ogopa ushindani wa kutafuta kazi, unlike fani zingine nyingi.
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,569
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja.
     
  18. m

    mmteule JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    Toa ujinga wako hapa, ukilaza wake ndio unamfanya awe mwalimu....walimu wengi unaowaona wako huko kutokana na matokeo yao mabovu ya darasani.....ha ha ha ha.......... Basi aende akasome sheria kama atadahiriwa chuoni....nenda sasa..wana zero cut off point.
     
  19. B

    Babyemma Senior Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    diploma muuguzi miaka 4 digrii miaka 4 nenda muhimbili kaulize chuo cha serikali ..sijui we unasemea vya uchochoroni...
     
  20. B

    Babyemma Senior Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we **** huyo anayedondokewa na chaki ni sawa na anayerukiwa na damu yenye virus/au sindano yenye virusi acha kufikria kutumia makalio..mwalim hana rish yoyote ya kumfanye afe...sawa we tahira
     
Loading...