Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wa Sekondari kusimamia Mitihani ya Darasa la 7.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kiwatengu, Aug 20, 2012.

  1. kiwatengu

    kiwatengu JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 13,000
    Likes Received: 1,348
    Trophy Points: 280
    Wana JF je, hizi tetesi za walimu wa sekondari kusimamia mitihani ya darasa la saba ni za kweli? na kama ni kweli lengo ni nini?
     
  2. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hiyo sio tetesi ni kweli waziri wa Elimu Mh. Kawambwa amelieleza bungeni kupitia kauli za mawaziri. Alisema sasa hivi mitihani ya darasa la saba itakuwa na MSIMAMIZI MKUU ambaye atakuwa mwalimu wa sekondari. Kwa hiyo kutakuwa pia na wasimamizi wadogo kama zamani.
     
  3. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    lengo lao nn? Hawajamaa wanafanya siasa maisha ya watoto masikini wananikera kiukweli,badala ya kujadili jinsi ya kuongeza walimu na kuboresha shule za kata wanakuja na ujinga wao,unajenga choo wakati hujui utakula nn??
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hapa ni kuwadharau walimu wa shule ya msingi
     
  5. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa mawazo hayo finyu kweli uwezo wa kufikiri wa waziri Kawambwa umefika mwisho. Tunaitahadharisha serikali iache kuchezea walimu wa shule za msingi ambao ndiyo waliotufikisha hapa. kama ni hivyo basi wafundishe hao walimu wa shule za sekondari. Walimu wametoka kwenye mgomo hata hawajaisha wanakuja na tamko la kitoto. Huyo Kawambwa kashindwa hata kusimamia miundombinu leo kapewa elimu kweli watanzania tunapelekeshwa.
     
Loading...