Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wa mjini Vs walimu wa bush.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dorry, Apr 20, 2011.

  1. d

    dorry Senior Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mwanafunzi wa darasa la nne huko kijijini alikuwa akisafiri na baba kwenda mjini kwa shangazi yake. Basi lilipoanza kuingia mjini mtoto wa watu alikodoa jicho dirishani si kidogo, na alionekana kuwa anatafakari jambo. Mara akamgeukia baba yake na kumwuliza:-

    Mtoto:- Baba, walimu wa mjini wana akili sana kuliko wa kijijini?
    Baba:- Hapana mwanangu, wote wako sawa.
    Mtoto:- Baba, walimu wa kijijini ni wavivu na wana upendeleo kuliko wa mjini?
    Baba:- Hapana mwanangu, wote wako sawa. Kwa nini unauliza hivyo mwanangu?
    Mtoto:- Baba, walimu wetu usahihisha kwenye daftari zetu tu na unaweza kupata vema au kosa, lakini huku mjini ni kosa tu tena mpaka majumbani na vibaoni barabarani.
     
  2. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ebanae uko juu ka kikombe cha babu tena wanapiga kosa hadi kwenye computer
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! huyu atakuwa ameona 'X' za Magufuli kwenye majengo/matangazo.
     
  4. d

    dorry Senior Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Haswa, mambo ya bomoa bomoa hayo.
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mtoto alitafakari sana...kwanin kila nyumba na vibao barabarani vyote ni X......magufuli bana..amemkwaza sana mtoto huyu
     
  6. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Waalimu wa wakala wa barabara hao....wote "wavuvi" kweli kweli kila kibao na nyumba ni X wakati yeye amezoea kuona tuu kwenye daftari lake
     
Loading...