Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wa Halmashauri ya Moshi mjini watoa madukuduku yao kwa mh Gama.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr Mayunga, Sep 17, 2012.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hongereni walimu wa manispaa ya moshi kwa kusema yanayowasibu mashuleni mwenu.Hayo matatizo ya walimu pamoja na wakuu wa mashule sio Moshi tu hata huku kwetu Rufiji yapo. Wakuu wa mashule wanaendekeza mivutano na walimu wao,badala yakukaa pamoja na kuendeleza elimu. Walimu wakuu hawataki kukosolewa ,mwisho wasiku wanafanya wanavyotaka wao.Kama mkuu wa mkoa wa k'njaro alivyoshauri,Mh Gama hebu Wakurugenzi wa Halmashari mkishirikiana na Maafisa elimu,tengenezeni bylaw ili ziongoze mashule huko wilayani.
     
Loading...