Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wa degree na diploma ajira lini?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by jambo japhet, Dec 3, 2011.

  1. j

    jambo japhet Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waungwana naomba kwa mwenye habari ya kuaminika anisaidie kunijulisha juu ya ajira kwa walimu wa sekondary ni lini? Pia naomba mwenye kuweza nisaidia kupata shule ya kufundisha hapa mjini anisaidie contact ili ni apply kwani nimemaliza shahada ya ualimu mwezi july mpaka sasa sijapata kazi, Binafsi ni mwalimu wa kingereza (English 4 both o level and a level) na general studies au civics. jamani tusaidiane kwa hili.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    poa vumilia
     
  3. Tarime

    Tarime Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Serikali imedai itaajiri walimu 23000 kwa mwaka mwaka wa fedha 2012-2013 nadhani ni mpaka mwezi wa saba ndio mwaka wa fedha wa serikali VUMILIA wanaweza kuwahi pia kuajiri
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Oya JANUARY 2012 hiyo subiria kidogo m2 wangu maana subira uvuta kheri au sio.....
     
  5. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Shule zikifungua january utaanza kucheka vizuri, subiri'
     
  6. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sio wa Diploma na Digrii tu, hata walimu wa 'certificate' wanasaga lami. Hayo ndo maisha bora kwa kila mtz tena kwa kasi zaidi, nguvu zaidi, na ari zaidi!
     
  7. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Siyo hao tu. Namjua mtu aliyemaliza masters degree. Alikuwa mwalimu wa shule ya msingi. Huu mwaka wa pili bado anafundisha shule ya msingi wameshindwa kumpangia kazi inayolingana na elimu yake. Ndiyo Bongo. Mpaka uhonge vinginevyo wanadhani wanakukomesha wewe kumbe wanalikosesha taifa nguvu kazi.
     
  8. e

    emmu Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ajira zote ziko tayari kwa mwaka wa fedha 2011/2012, kwahiyo vuta subira zitatangazwa hivi karibuni.AMIN HIVYO.
     
  9. mwanamwana

    mwanamwana JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Vumilia kaka maana tunaosubiria ajira tupo wengi sana,nadhan mpaka mwezi wa pili mambo yatakuwa yashajipa.
     
  10. D

    Dominnick Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ajira kwa upande wa walimu zitatoka mda si mrefu from now.inasemekana hazitachelewa kama mwaka jana
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Zitakuja tu.
     
Loading...