Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wa Ajira mpya 2014: List ya waliokubaliwa kubadilishiwa vituo!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by JamiiForums, Mar 31, 2014.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Mar 31, 2014
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,639
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

    OFISI YA WAZIRI MKUU, TAWALA ZA MIKOA NA

    SERIKALI ZA MITAA

    WALIMU WA AJIRA MPYA 2014 WALIOKUBALIWA KUBADILISHIWA VITUO

    Ofisi ya Waziri Mkuu Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa imefanya mabadiliko ya vituo vya kazi kwa walimu Ajira mpya mwaka 2014 baada ya kupokea na kuchambua maombi mbalimbali kutoka kwa walimu walioomba kubadilishiwa vituo.

    Hivyo walimu wote walioomba kubadilishiwa vituo lakini majina yao hayapo katika orodha hii kwa ngazi zote watambue kuwa maombi yao hayakukubaliwa na hivyo wanatakiwa kwenda kuripoti katika vituo walivyopangiwa kwa mujibu wa tangazo la tarehe 15/03/2014.

    Inasisitizwa kuwa tarehe ya mwisho ya kuripoti ni 10/04/2014 na ambaye

    hataripoti mpaka tarehe hiyo atakuwa amepoteza nafasi ya ajira.

    Hakutakuwa na mabadiliko mengine tena.
    Tunawatakia kila la kheri.


    Walimu wa Cheti (Daraja IIIA) Kwa Ajili Ya Shule Za Msingi(Bofya hapa)

    Walimu wa Stashahada Kwa Ajili Ya Shule za Sekondari(Bofya hapa)

    Walimu wa Shahada Kwa Ajili Ya Shule Za Sekondari(Bofya hapa)
     
  2. s

    sawa JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2014
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,531
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
  3. s

    sawa JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2014
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,531
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
  4. g click

    g click JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2014
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 2,362
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kuna mkuu mwgine alishaleta hii link kwenye jukwaa la elimu kule tayari
     
  5. s

    sawa JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2014
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,531
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    nashukuru kwa taarifa mkuu tupo pamoja kwen ye ujenzi wa taifa
     
  6. s

    sawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2014
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,531
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    g click msalimie EDO KUMWEMBE
     
Loading...