Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu UDOM waikataa CWT

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SILENT ACtOR, Jun 26, 2011.

  1. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani CWT sasa wajirekebishe. Vuguvugu la kukikataa leo lilihamia kwenye press conference ya walimu UDOM ambapo baadhi ya sababu zifuatazo zimetolewa: Makato makubwa pasipo huduma 2.uanachama wa lazima 3.chama ni mali ya watu wachache wanaodaiwa w/chama hawajui chochote kinachoendelea. 4.chama hakina malengo/future. 5.uswahiba wa CWT na serikari ya CCM hautoi matumaini yoyote ya maisha bora kwani taasisi zote hizo hazimjali mwalimu. -ITV watarusha.
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siwalimchukulia Fisadi Kikwete Form kwa kuwatuma wanafunzi wao, vipi sasa wamegeukiwa?
     
  3. LWAKAPISI

    LWAKAPISI Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inafika mahali naona bora dec kuliko cwt,yaani wafe kabisa,wezi wakubwa bora ya ccm
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hao UDOM si ndo waliokwenda kutafuta sahihi za wadhamini wa JK sasa shida yao nini wamfuate huyo jamaa (JK) ili awasaidie kama walivyomsaidia yeye. Teh Teh Teh !!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kweli cwt ni kero makatibu wanakula posho to na wamenunuliana viescudo kila wilaya kwa makato yetu nyaambafuuuu
     
  6. l

    lutelemba Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza sheria ya kuingia uanachama wa chama hicho ni kandamizi.Eti kila anayeingia kazi ya ualimu automatically ni mwanachama. wanakata bila idhaa yake. Huo ni uhuni.
     
  7. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Sipati picha. Wanataaluma wa chuo kikuu wanataka kuingia CWT kwani wao ni waalimu? Mimi ninachojuwa, wanataaluma wa Chuo kikuu wanaitwa wahadhiri, na misingi ya ajira yao ni tofauti, na matatizo yao ni tofauti na wanchama wa CWT. Hata hivyo, wahadhiri hawahitaji chama cha wafanyakazi, (Collective bargain). Shida zao huwa zinaishia juju kwa juu. CWT bwana, inaleta mambo ya mwaka 47 kwenye karne mpya.
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kaka nadhani watakuwa ni wanafunzi wa Education wanaojiandaa kwenda kufundisha shule za kata!
     
Loading...