Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu poleni sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by abam, Dec 2, 2011.

  1. a

    abam Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nyumba mbovu nyinyi, mishahara midogo nyinyi, malimbikizi nyinyi, hivi nyinyi walimu mnajitambua kweli au kazi yenu kuwafanya wengine wajitambue. amkeni walimu kila mtu atabeba mzigo
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kaipeleke kwa mukoba..:lol:
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Acha kuwadhalilisha waalimu. Waalimu wangapi wanamilki nyumba nzuri, magari, pikipiki n.k.

    Wote wanalia shida, ni wale wenye akili kama zako. Wasiojuama nafasi ya mshahara ktk maendeleo yao.
     
  4. M

    MyTz JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo jamaa hamna kitu, ni puppet tu
     
  5. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    IQ yako ni below 70 kwa hiyo upo kwenye kundi la mental retarded na katika kundi hilo upo kwenye profound mental retardation!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    unajita mzee inawezekana umezeeka mwili tuu akili bado ya mtoto mdogo sana
     
  7. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Twende kwetu uchagani nikakuonyeshe jumba cio unaandika uharo 2 hapa we kilaza kuwa walim wanaish kwnye nyumba mbovu!
     
  8. s

    semako Senior Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimu wenye akili kama za SEMAKO hawana taaabu ya pesa,we kaa tu shuleni pesa zitakufuata.
     
Loading...