Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu - Now, this is the right move!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Prisoner 46664, Aug 13, 2012.

  1. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wakuu,

    Kuna habari zimezagaa kwenye magazeti yetu ya leo kuwa walimu wana mpango wa kutumia wingi wao na uzoefu kuiangusha CCM ifikapo 2015.Binafsi ninawiwa kutoa pongezi za dhati kwa yeyote aliyeanzisha fikra hii kwa sababu hili ndilo suluhisho zuri dhidi ya hawa wezi wanaoiba mali ya umma na mkigoma ili kuwauliza wanawatishia kuwafukuza kazi.

    Kwa hivyo tayari tuna kura za madaktari,walimu,vijana wote wenye kujitambua,..kila la kheri Dr. Slaa na operesheni 'sambaza elimu vijijini'..ikulu ni yetu 2015.

    Peeooopleeee's poooooooweeeer!!
     
  2. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Walimu wetu ni vigeugeu sana. Haya matatizo yao hayakuanza leo lakini kila mwaka hawabadiriki. Walipaswa kuamka siku nyingi sana badala ya kugoma. Walimu waamke wachukue nafasi yao katika jamii.
     
  3. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna kisicho na wisho,
    Mwanzo wa walimu kuamka,
    Mwisho wa utawala dharimu wa CCM.
     
  4. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe gunner,
    Naona kwa kiasi fulani serikali ilisahau ule msemo wa 'wengi wape' ama watajichukulia wenyewe..
     
  5. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Word mkuu...nguvu ya umma
     
Loading...