Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu ni very Endureable, kwa hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mansakankanmusa, Aug 21, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    TUKIO linaloendelea sasa nchini na katika halmashauri ya wilaya kinondoni ni matokeo na fundisho kwa wanajamii kwamba walimu ni viumbe tofauti na wana namna pekee wanapohendo mambo yao, fujo ya madai ya posho zao ingetofautiana sana, na hawa wananchi wanaodai posho za sensa.

    Hali kadhalika, umeona mgomo wao ulivyositishwa na kurejea shuleni? ni fundisho kwa umma.

    Na je? unaona jinsi wanavyojiandaa kuendesha mgomo baridi? these people are very tolerant
     
Loading...