Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

walimu nchini kenya waanza mgomo wao leo,je walimu wa TZ mnaaza lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by thatha, Jul 18, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    walimu nchini kenya wameanza mgomo wao leo kushinikiza nyongeza ya mshahara kwa 300%,je walimu tanzania mbona kimya vp au mmesha tatuliwa matatizo yenu kimya kimya au mnaogopa kutekwa.
    source tbccm.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanasubiri alawansi za Sensa na mtihani wa LY na wa Form Four. Huenda wakagoma mwakani kama hakutakuwa na kongamano lolote la kulipwa.
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu walimu Wa Tanzania wanakaribia kupata posho za sensa hivyo wameahirisha mgomo wao, Kenya chama cha Walimu KNUT kipo imara sana nimemuona mwenyekiti wao akiongea Citizen TV news, Serikali Yao itawasikiliza Kama ilivyosikiliza madaktari wao kuweka vifaa na kuboresha mazingira ya kazi na posho stahiki
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    UGANDA wapo siku ya Tatu ya mgomo pia, Grasias Mkoba sijui yupo wapi?
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Walimu TZ?itakuwa ngumu!!
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    walimu njooni mtupe majibu au mmeridhika.
     
  7. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Uganda wapo kwenye mgomo,Kenya wameanza labda Jk sasa ni Rais wa East African Community!
     
  8. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hao ndo bure kabisa watapelekeshwa mpaka mwisho wa maisha yao
     
  9. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jk chapa kazi
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawa wa kwetu wana imani kubwa sana na serikali hivyo wanasubiri maamuzi wa serikali
     
  11. C

    Cartoons Senior Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Walimu wetu ni waoga sana,alaf isitoshe wengi wametoka familia za kimaskin hivyo kabla ya kugoma anafikiria akifukuzwa kaz itakuwaje ?

    Pia nashaur,jaribu kuwawekea hii post kwenye jukwaa lao,yawezekana wakawa na majibu mazuri.
     
  12. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Duh! alafu mishahara ina fanana aisee hizi nchi inaonekana wanaagana kwenye kunyonya watu.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hivi kuna jukwaa la walimu?
     
  14. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Walimu Wa Bongo hawawezi na hawatakaa wagome kamwe, Kwanza yule Raisi wao Mkoba ni CCM damu na Mtangulizi wake Mrs Sita naye alikuwa CCM damu sasa hapo unategemea kuna kugoma?
    Na ishu nyingine ni kwamba Walimu ndo wanaongoza kwa kufoji vyeti na wengi wao wanatumia vyeti vya ndugu zao sasa atagoma vipi wakati yeye kuwa mwalimu ni moja ya Bahati kubwa sana ni sawa na Mtu Kuokota Jiwe za Dhahabu
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Vip huo mgomo wa Kenya Chadema hawajahusika?
     
  16. C

    Cartoons Senior Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    namaanisha jukwaa la elimu kwani kule wamejaa sana.
     
  17. j

    jerry monny Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungejua vyeti vya hao walimu wala usinge hoji kugoma kwao.unakumbuka wale walimu wa voda fasta?? Unategemea agome alafu aje aambiwe rudi kwa kuwasilisha vyeti vyako,bado kuna wale waliofoji vyeti kuanzia primary mpaka jina.wapotezee hao wameridhika na wanachopata.
     
  18. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    degree 469,000/= ,diploma 325,000/=,certificate 244,400/ lazma walimu wa tz mgome alaaa
     
  19. B

    Bagrameshi Senior Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ee bana kugoam tunaweza ila sema tu viongozi wetu akina mkoba ndo wanajipendekeza kwa magamba huku wakijua hawawezi kuwasaidia lolote tofauti na matusi.uongozi wetu haufai kabisa na ndo maana wengine ciku za nyuma walitangaza kuajiengua na cwt.
     
Loading...