Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu nanyi kaeni chonjo, kama hamkubali mishahara ya JK jiondoeni mapema!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jul 1, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Na ndivyo ilivyo. Acheni harakati zenu za kutaka kugoma. Siamini iwapo serikali ya JK itawalipa malaki ya walimu mishahara wanayodai, hivyo jibu lake kwao ni kama vile la madaktari, wajiondoe mapema!
     
  2. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja 100/100
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu hapa nilimwambia hivohivo,kuwa kauli ya jk ni kwa watu wote
     
  4. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,459
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    inauma sana, nyumb wanapanga bila posho, usafiri shida , allowance hamna
     
  5. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikua namwangalia kiongozi wa CWT, sikumwona kama yupo serious, haoneshi ukakamavu, yaani ninawasisi akipewa bahasha yenye noti zenye rangi nyekundu tu mgomo unakwisha
     
Loading...