Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu mnavuna mlicho kipanda! "mbadilike."

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Userne, Mar 6, 2012.

  1. U

    Userne JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walimu msitafute mchawi kwa sasa, kwa mabaya na dhulma zote zilizojiri hapa nchini! Kwenu na wananchi kwa ujtmla wake! Hebu jiulizeni mliliandaa, mnaliandaa, na mtaliandaa vipi taifa hili, kupambana jumla na haya yote maovu! Nyinyi ndio tunao wategemea kufufua dhamira za wananchi zilizo kufa! Leo kuna mchakato wa katiba hatusikii kupaza sauti yenu kuu!
    Mbadilike muachane na mifano hasi, ya aliye juu mngoje chini! atashuka lini? kwa nini tusimpandie!
    Walimu wetu Badilikeni mshike nafasi zenu, muache kufa kikondoo! Nyie ni sawa na chachu yetu!
    Tunawajali na kuwategemea!
     
Loading...