Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu mmesahau wajibu wenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deograsias, Jun 23, 2012.

  1. D

    Deograsias New Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mashuleni badala ya kufundisha mwawahimiza wanafunzi kufanya usafi pindi wafikapo viongozi wa serikali. Je, hamwoni ya kuwa mnachangia kufeli kwa watoto mashuleni? Nanyi viongozi wa serikali ni kwanini mwaliona hilo na kulifumbia macho? Ni kizazi gani cha baadae mnachokilea kwa mtindo huo?

    Nimeyasema hayo baada ya kuona shule moja huko mkoani Mtwara. Sijui ni shule ya Hawa Ghasia! ama kweli analeta ghasia.

    TAFAKARI
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wewe ukiwaona walimu wa Hawa Ghasia wanafanya hivyo basi una conclude kwamaba ni walimu wote wako hivyo!
     
Loading...