Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu mliojiriwa 2011 February

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Alexism, Oct 10, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Walimu mliojiriwa Feb 2011 bila shaka wapo ambao mpaka sasa madai yenu ya mizigo,nauri,kujikimu na wategemezi na kama kuna ambao mmelipwa basi tupeane taharifa.
    Nasema hivyo kwani kuna baadhi ya shule walimu wazamane aka wakongwe wamejaza form za madai lakini wapya hawakupewa hizo form.Serikali ilihadi kulipa madeni yote mwezi jana lakini mpaka leo walimu bado hawajalipwa ingawa mwanzoni walimu mlionesha msimamo kudai staili zenu sasa sijui mmekuwa je?
     
  2. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wilaya gani hiyo?
     
  3. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Manispaa ya Iringa
     
  4. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni Manispaa ya Iringa mna haki za kutolipwa!!! ILA NAWASHAURI NENEDENI MKAMCHAPE MAKOFI SEME, ANAYEJIITA AFISA ELIMU SEKONDARY KWANI HUYU NDIYO ANAYELOGA ELIMU HAPO MANISPAA YA IRINGA
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Walimu komaeni kudae chenu, nyie ni watu MUHIMU SANA nchini, ila fuate taratibu/sheria za kazi ili kuepuka usumbufu usio wa lazima.
     
  6. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Member unamanisha nini?Kwahiyo atawaloga wanaodai haki zao,duh umewashutua wengi.
     
Loading...