Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

walimu kutoka kenya na uganda mnasabisha wanafunzi st.mery's kufeli shule f4 s.1060

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Feb 11, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    hii shule kila mwaka hutoa matokeo mabaya na hii inatokana na shule hii kufundisha sylabus ya uganda.....halafu mwisho wa siku
    wanafanya mitihani necta......hivi unafikili matokeo yake yatakuwa vipi.....halafu mwalimu mkuu wao anaitwa mr.kiddu huyu jamaa ni
    mganda .........mama lwakatare wafukuze asipokuwa makini atafilisika kwani wazazi wengi wameshaanza kutoa watoto wao

    source.....mimi mwenyewe nilisomaga form 2 na 3...............lwakatare kuwa makini
     
Loading...