Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu kugoma nchi nzima

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by opportunist2012, Jul 28, 2012.

  1. o

    opportunist2012 Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya serikali kushindwa kufikia muafaka na Chama cha walimu,walimu kugoma nchi nzima mpaka serikali itekeleze mapendekezo ya chama cha walimu.Baadhi ya mapendekezo hayo ni nyongeza ya mshahara na posho ya kufundishia.Hata hivyo serikali imesema mgomo huo ni batili kwani suala hili liko mahakamani.
     
Loading...