Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu: Kitaeleweka tu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Crashwise, Aug 3, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    walimu.jpg Mwalimu wa Shule ya Msingi ya Misewe, Tabata, Dar es Salaam ambaye hakutaka kutaja jina lake akiandika Hisabati na ujumbe ubaoni unaosomeka ‘Kitaeleweka tu, mkitulazimisha kuingia madarasani itakuwa hivyo’ jana, ikiwa ni mwendelezo wa mgomo wa walimu kuishinikiza Serikali kushughulikia madai yao mbalimbali.
    Mahakama imewaamuru kurudi kazini
     
  2. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liwe na liwalo
     
  3. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Hili ni Somo la Hesabati sio Hesabu? Kitaeleweka tu kwani 1+3=13 23-3=7 3x3= 333 Hahahah hizi hesabu za kichina??????????????? Crashwise
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii nimeipenda na ndio itakuwa hivyo.
     
  6. S

    Short white Senior Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sisi wenye watoto shule za kata tumeliwa kavukavu!
     
  7. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mimi siwapingi ila hofu yangu mtayafanya hayo kwa watoto wa nani, wa magamba au wa sisi walala hoi? Kwanini chama cha CWT kisiongee na chama wa walimu huko wanakosomea watoto wa magamba (popote duniani) ili CWT ya huko ndiyo iwafanyie hivyo watoto wote wa magamba.
     
Loading...