Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu kaza boot

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by princelaus, Jul 31, 2012.

  1. p

    princelaus Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kila mgomo unaotangazwa kwa maslahi ya watumishi au kundi fulani ktk jamii siku zote serikali hii hutoa tamko kuwa si halali kisheria japo lengo la mgomo ni halali. Nashindwa kuelewa uhalali wa aina gani unaohitajika ili haki ipatikane. Walimu komaa hadi kieleweke japo kwa % fulani. tuko pamoja.

    RGDS;
    Prince'laus
     
Loading...