Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu jiji la mwanza wakaguliwa vyeti

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mama visa, Aug 29, 2012.

  1. m

    mama visa Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu j. tatu walimu jijini hapa wanakaguliwa vyeti.niwaulizeni wana jf hili zoezi na kwenu lipo?wanakagua yafuatayo:cheti cha fm 4,ualimu,leaving certificates na result slips.sababu wanataka kubaini vyeti feki.:yawn:
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanalipiza kisasi cha mgomo.Ukaguzi wa vyeti ufanyike kwa watumishi wote!
     
  3. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wangeanza na Mawaziri na wabunge pia katika mashirika ya umma ambayo huliingizia Taifa hasara kila mwaka sababu ya vihiyo waliopo huko.Sijaona ukaguzi huu wa walimu Dar.
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Basically Hili Zoezi ni Muhimu sana kwa Tanzania Yetu!! Sasa Angalia ile Barua ya Mtendaji Kata!! Hajanunua Cheti Yule!!
     
Loading...