Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu changa la macho tena

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KANCHI, Jan 18, 2012.

  1. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mnakumbuka changa la macho la november sasa lingine hilo linakuja vuuuu!
     
  2. kansije

    kansije Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sijakusoma, hebu elezea usikurupuke kutoa thread ambayo hajitosherezi
     
  3. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    waziri alitangaza wiki hii watatangaziwa vituo ila leo ni j5 na wapo kimyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Poleni sana Walimu.Msishangae baadaye Naibu Waziri au katibu mkuu wake anaibuka na kukataa kwamba Wizara haijawahi kutangaza.
     
  5. n

    nkwezi Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bado wiki haijaisha jamani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Wa tanganyika

    Wa tanganyika Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WEEK, Haijaisha!!
     
  7. S

    Stephen Atulinda New Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HII NDIO TZ BWANA SISHANGAI LEO HIVI KESHO VILE WALIMU KUWENI NA SUBIRA MUNGU ATAWASAIDIA. AJIRA mmmm......
     
  8. k

    kasinge JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo usiku wanaanika hadharani, kesho asubuhi wanaoenda Nanjilinji watakuwa washaona majina yao. In a few momment.
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ajira zipo za kumwaga acheni hizo
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sawa wa jikoni isije kuwa changa la macho lingine. Tunasibiri mchakato huo.
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,647
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Nahisi hakuna nchi ambayo viongozi wake wa siasa wanashika nambari1 kwa uongo kama Tanzania
     
  12. B

    Baba Dorcas Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera ccm kwa kustisha huduma zote ofsin il 2malize kilio kwanza! Hv hamuon km 2po busy msibani? Kheee! Kuanzia J3, tutawapa taarifa mpya lin 2tatoa tena! Don gv up, kip on waitng......
     
  13. Tarime

    Tarime Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmmh but subira yavuta heri walimu 2we na subira
     
  14. n

    nkwezi Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tuwe na subira maticha,lakini si tumefiwa jamani. Tupo tunaombeleza na leo ndio tumezika.
     
  15. s

    siwalaze Senior Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  16. T

    TUMY JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nafasi zitatangazwa punde mbona mnakuwa waoga
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwenye mwenye laptop atuwekee matokea jamani wameweka usiku huu tembelea Moevt yapo hewani tatizo simu tunazotumia wengine
     
  18. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Aisee KUMBE kweli mvumilivu hula mbivu!! yametoka leo www.moe.go.tz
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yea, ni kweli, jumla ya ajira 23,150. Lakini, wameshatenga fedha za kutosha kwa ajili ya walimu wapya? wasije kuwapeleka watoto wa watu maeneo wasiko na ndugu karibu halafu wakalazimika kuanza kufuatilia malipo yao huku wakikopa
     
  20. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hivi inakuwaje kwa mwalimu aliyeomba akiwa na Degree na akapigwa chini?kuna vigezo gani vya watu kupangiwa zaidi ya kuwa na cheti kizuri!
     
Loading...