Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walikamatwa na madawa ya kulevya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by massai, Aug 22, 2011.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waungwana naombeni kujuzwa vipi baada ya wale jamaa kukutwa live na MADAWA ya KULEVYA namaburungutu ya hela vipi hole shamans waliyowekewa wall hapa nchini au ndio wameshasepa????
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni nini hii na inatafuta nini hapa na kwa nini haeleweki?
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Lini na akina nani?Eleweka
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu fafanua
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Ongezea nyama kwenye thread yako mkuu....
     
Loading...