Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waligoma Madaktari, Wanagoma Walimu, Je, Watakapogoma askari na wanajeshi itakuwaje?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Simba mnyama, Jul 31, 2012.

  1. Simba mnyama

    Simba mnyama JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana-JF,

    Nimekuwa nikijiuliza mwenyewe hili wimbi la migomo lilivyoanza hapa nchini pasipokupata majibu. Fikiria walivyogoma madaktari hapa nchini na matokeo ya mgomo huo. Fikiria wanavyogoma walimu muda huu na matokeo ya mgomo huo. Jaribu kufikiria pia kuwa endapo utakuja kutokea mgomo wa askari na wanajeshi wetu wapendwa hapa nchini hali itakuwaje? Kwa maoni yangu sipati jibu, wewe je?

    Nawasilisha.
     
  2. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,308
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    hizi ni juhudi za watawala wetu kuhakikisha nchi haitawaliki. halafu wataunda tume kutafuta chanzo. vita hiyooo arround the corner. acha tuone mwisho wa haya yote.
     
Loading...