Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walifutiwa matokeo std vii 2011 kurudia mtihani sept, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mkondakaiye, Jan 9, 2012.

  1. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naibu waziri wa elimu ndugu ametangaza kuwa wanafunzi wote darasa la saba 2011 waliofutiwa matokeo watarudia mtihani huo septemba 2012. swali ninalo jiuliza kwanini waswape mtihani mapema ili wajiunge na wenzao kdt I mwaka huu, pili ni jinsi gani watawapata wale dada zetu ambao baada ya kuona wamufutiwa sasa wapo dar kama mahouse girl na kaka zao kama mahouseboy au tayari wako mtaani kama wamachinga.
    Tujadili
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa kuwa wako Tanzania na wala sio Tanganyika hawana cha kupoteza, wavumilie!
     
  3. L

    LING'WINA Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Viongozi tulionawo wamezeeka kifikra, siku zote humtazama aliyeinywa sumu na sio mtoa/mtengeneza sumu
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Ile ni kuwaonea sana wale watoto.....na kuwapotezea muda kusonga form one wanabakia std 7...aahhh gosh!!
     
  5. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna wizara ya kisenge kama wizara ya elimu Tanzania, mawaziri waliongoza wizara hiyo wamekosa utashi wa mawazo mfano
    @Mungai,alifuta michezo,book keepn, commerce,agriculture na kufanyia fusion chemistry na physics
    @umeona wapi mwizi akapewa 2nd chance ya kuiba? nidhamu ya elimu iko wapi shule imefutiwa matokeo ikapewa nafasi tena wanafunzi wafanye tena ujinga
    @syllabus inabadilika kila cku wanafunzi walimu inawachanganya je wanafunzi itakuwaje?
    @mtihani wa darasa la nne ni kama haupo, wa la saba multiple choice,wa form two umepoteza maana kulikuwa na average ya 30% wanafunzi vilaza wakadai ni kubwa sana wizara inafikiria kushusha hadi 25% je kuna umuhimu gani mtihani huo uwepo? nk,yani kuna mauzauza kibao katika elimu ya Tanzania
     
Loading...