Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walidharau Sekta ya Afya sasa Tunabanana Samunge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Albedo, May 13, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii Imekaaje Mazee?

    Na hii Je?

    Sina la Kusema

    Sasa kwa Nini Wasitangaze Samunge Kama Hospitali ya Rufaa?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    hao uliowaona ni wachache.....hapa Yaeda mpaka tumeshazoea....mihelkopta kibao kila siku tena yenye reg tofauti tofauti inapita kwenda na kurudi Samunge......na ukiuliza nauli unaweza zimia.....kweli TZ kiboko cha matatizo
     
Loading...