Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walid Aman Kabourou ajitosa uenyekiti CCM Kigoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Sep 1, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    DK. KABOUROU AJITOSA UENYEKITI KIGOMA


    Makada saba wa CCM wamerejesha fomu kuchuana kugombea nafasi ya uenyekiti wa Mkoa wa Kigoma, akiwemo Dk. Aman Walid Kabourou.

    Katibu wa CCM Mkoa wa Kigoma, Mohamed Nyawenga, alisema kuwa waliorejesha fomu hizo ni Azim Seleman Premji, ambaye anatetea kiti chake, Nashoni William Bidyangunze, William Ntahindala Ruturi, Nunu Mrisho Mwamba, Dk. Aman Walidi Kabourou, Michael Mbwano Ndereka na Edgar Mkosamali.

    Alisema wagombea wote kwa pamoja walichukua fomu na kuzirudisha na kwamba hakuna tatizo lolote lililojitokeza katika uchukuaji fomu na urudishaji.
     
  2. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jipya wanatutengenezea tuu nji
     
  3. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ni hatari
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    watu wana CV zinazoshuka kweli kweli. Yaani siamini kwamba huyu Jamaa aliishawahi kukalia kiti cha DR SLAA ndani ya CHADEMA.
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi huu ndio utakuwa safari ya mwisho ya kumzika kisiasa Walid Kabourou. Hatashinda tena na is no longer Mbunge wa Africa Mashariki. Aanze sasa na yeye kuchoma mahindi kama Hiza Tambwe!
     
  6. M

    MTK JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,860
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    AMANI WALI KABOUROU; Nyota ya Mageuzi iliyofifia!!!!
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mbona alikuwa kimya sana?
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu CS,
    Hawezi kusikika kwa sababu ukiwa Mbunge wa Afrika Mashariki hutumikii wananchi moja kwa moja. Yani hujihusishi na Local Politics matokeo yake ndio amekufa kisiasa. Ndiyo maana Dk Harisson Mwakyembe alitoka kule akaja kuwa Mbunge wa Bunge la Jamhuri.

    TUMBIRI (PhD In Progess at HULL, CPA(T), MBA(UDSM), Bcom(UDSM), PCM(Mzumbe High School - 2[SUP]nd[/SUP] Overall Best Student in Form Six National Exams),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  9. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaborou bora angestaafu siasa
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    sio imefifia, imezima kabisa!
     
  11. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi nafikiri ni bora angeenda kushika chaki kama mnafiki mwenziye Lamwai maana walishalaaniwa kwa kuwatapeli watanzania na siasa zao feki za ukombozi!!!!!
     
  12. m

    mharakati JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,229
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    \

    tumbiri umesoma sana naomba kutumia jina lako nigombee vyeo ndani ya chama
     
  13. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kafanya mistake moja kubwa, sasa inabidi a spend the rest of his life kutetea ujinga wake.Bora angekuabali kuwa alitokota na kuanza life mpya."Mentality Gamba"
     
  14. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    nothing new! mroho wa madaraka, msaliti mkubwa
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Magamba walimnunua kwa bei rahisi sana na impact yake hadi sasa anakiogopa kivuli chake,anaenda kujidhalilisha tu kwa wana Kigoma.....hana jipya na unafiki wake umefikia mwisho wake!!
     
  16. engwe1980

    engwe1980 Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamaa kwa madaraka hawezekani. Toka Ubunge/Ukatibu CDM na sasa uenyekiti wa CCM! Wakati yupo CDM si alikuwa akisimama majukwaa na kuisema CCM haifai, hivyo sasa atakuwa nagombea kwenye Chama kinachofaa!

    Nasikia alikuwa akifundisha vyuo huko Marekani imekuwaje manake tangia arudi TZ sijamsikia akisema anatembelea marekani au ana vyesi huko Amerika?
     
  17. C

    Concrete JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapo kunaweza kuwa ndio mwisho wake wa kisiasa kama atashindwa, mwenzake Tambwe Hiza mpaka sasa sijajua kama atagombea nafasi yoyote.
     
  18. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mharakati:Nimekukubali kumkubali kwako Tumbili kwamba amesoma sana hatimaye kuomba utumie jina lake kugombea vyeo ndani ya chama.Angalizo:siasa sihasa yataka usomi kama hivyo,wajua cheza na maneno?Waweza liita chungwa-chenza wewe?
     
  19. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu atakuwa fundisho zuri kwa watu kama Zitto!! Wanakuwa watu wakiwa CHADEMA na wakitoka tu wanageuka vinyago!!
     
  20. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,042
    Likes Received: 817
    Trophy Points: 280
    DR. Mkumbo alisema jana, "huwezi ukatoka chama cha upinzania ukawa mwanasiasa". Hiki ndo kinachomla huyu jamaa.

    Wiki mbili zilizopita nilikuwa naongea na mtu fulani kutoka mwisho wa reli juu ya huyu jamaa. akanieleza jinsi watu wa mkoa huu walivyomtegemea kuleta mabadiliko ya mkoa wa KG lakini baada ya kutangaza kuhama CDM alitaka kuchoma nyumba na mali zake pale mwisho wa reli.

    Kwa taarifa nilizonazo ni kwamba amekuwa anaishi kwa kificho sana pale KG kwa yale aliyofanya kurudi ccm.

    Hivyo, asitegemee kuwa mwanasiasa tena hasa kwa kusaliti upinzani na mioyo ya wana-Kigoma.
     
Loading...