Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walichoambulia Bwawa la Maini (Liverpool)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, May 6, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,639
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    31311_107289022648067_100001009103692_53623_1711408_n - Copy.jpg .
    Kila mchuma janga hula na wa kwao.....
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,639
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Ni katika fainali ya FA jana dhidi ya The Blues (Chelsea) ambapo walichakazwa 2-1
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hongera, naona umekuwa mahiri kwenye Photoshop
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    duh! Hii ni kali aisee
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaaaaaaa

    it tells a lot about what is in your brains

    umekaa kichupi-chupi tu
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,639
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    tehe tehe...photosjop are made not born......kwa hili kwa kweli imebidi niweke photoshop.........
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,639
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    tehe tehe tehe...wewe Liver nini Mkuu...........kichupi hata wwewe hapo UMEKALIA CHUPI....acha kujisahau..
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpe pole basi...
     
  9. t

    thinka JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umeweka waaap umeicopy na kupaste hyo picha tu.
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,639
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    TIMING na wana Liver wenzangu poleni sana kwa kukosa kombe lenye hadhi kubwa sana Uingereza..............The Blues wote Hongereni.....Football is just a fair deal....
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tatizo ni kuwa walidhani kuwa wao ndio walikuwa na haki ya kushinda
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,639
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Haya Mpita Njia,nimeshakupa hongera ...pita na hamsini zako sasa naona umeganda tu.............Hongera tena, kesho wana Liver wanaamdamana kudai sensor ya goli linapokua GOLI......kulikua na ashiria ya mbeleko goli la Carolina.....
     
  13. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwa tafsiri hyo ya bwawa la maini bas hata honeymoon=asali ya mwezi!
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,639
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Madamex una uhakika na UNACHOKINENA??
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145

    Very much...ukiongeza ka ujuzi utapata na PhD yake!
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,639
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Na iwe hivyo................si kama nitakavyo mimi bali maoenzi yako yatimizwe.....
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Amavubi!

    Hata nawe kwa kuunganisha kumbe umo!
    Jitahidi kwn hauko vibaya!
     
Loading...