Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walicho tufanyia heslb! Mmm.... Hata hamu sina

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msabaha lk, Oct 3, 2012.

  1. M

    Msabaha lk Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waungwana nami niungane nanyi kwa hili. HESLB wametoa allocation na tuliokosa tumekosa. Ajabu kimya! hivi mkwanja wetu umeende hivihivi? hatustahili hata kupewa taarifa kwa nini tumekosa? wametugawa! waliopata sherehekeni.
     
  2. e

    enoc Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka yametoka saa ngap na wap hapo 2juze bhana
     
  3. rayman m

    rayman m Senior Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vipi wametoa batch mpya? Tujuze
     
  4. M

    Msabaha lk Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    walisema watatoa batch mpya? nani kasema! siku chache baada ya allocation TCU walisema wangetoa majina ya NO LOAN tar 23.9 mpaka leo kimya! ndo nikauliza hatustahili kujua kwa nini hatujapewa mkopo? ni hayo tu.
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Dah! poleni sana mkuu. ila nadhani kuna fungu lingine,kwani hata wale wa verification wameshapewa? vuta subra kidogo tuone.
     
  6. B

    BONANJE Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imetuumiza sana,Ukizingatia mimi nipo priority course na nina sifa lakini hawajanipa.Nimekata tamaa yani siwezi kwenda chuo,Nipo mbinga sina matumaini ya chuo maana hata nauli kuripoti udom ni issue.Hii ndio serikali yetu bana,Wanasema eti bajeti imefika mwisho na wenye sifa wengine wamekosa mkopo.Mimi naendelea mwaka huu nahudumia kahawa yangu nibangaize,mimi mtoto wa masikini hoi hae.Asante serikali yetu kwa kuamua hivyo,maana heslb ipo kwa wachache.
     
  7. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usikate tamaa ndugu yangu haya ndo maisha ya kibongo bongo me naona tu ka appeal naimani kabisa utapata huwezi kukosa kweli
     
  8. M

    Mpendawali Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuappeal n kwa wale waliopata mkopo bt wanaona hautosh!!so wait uapply tena mwakan ukizd kumwomba Mungu akufungulie milango mingne.
     
  9. T

    TAUKA New Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heslb ni full usanii mwenyewe jina langu ndio cjaliona kokote ile 30000 elfu nimeibiwa bure
     
Loading...