Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walibya mwisho wamuwa balozi wa amerika kwa kombora

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 12, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280


    [​IMG]
    Balozi wa Marekani nchini Libia J. Christophe, wangine watatu wamefariki dunia katika shambulio lilotokea jana kuamkia leo katika mji wa Baghazi nchini humo. Tukio hilo lilitokea pale waandamaji wa dini ya kiislamu walipofika maeneo hayo, na hatmaye mmojakati yao kurusha kombora na mwingine kupiga risasi ambayo inasadikiwa ndiyo iliyomuua kiongozi huyo.


    [​IMG]

    Watu wa Libia wakiwa katika tukio wakishangaa
    [​IMG]
    Jengo likiendelea kupamba moto.
    Tukio zima lilivyokea la kuungua kwa Balozi nchini Libia


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Thanks Mkuu, nilisia leo asubuhi, ndio dunia tunayo ishi mkuu, leo kwangu kesho kwake
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Hata waamerika nao huwa wananaswa kama panya kwenye tundu bovu.
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Duh!Wamemgeuka rafiki yao
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Waarabu hawana urafiki na Amerika nani kakwambia wewe kuwa waarabu wana urafiki na Marekani BHULULU
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wamarekani, waingereza, wafaransa waache waadabishwe kwa uhayawani wao wa kumwua comrade gaddaff. Muziki huo hautakuja uishe kamwe. Pwamabafu zao!
     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    make no mistake..justice will be done,hivi ninavoandika wazee wa kazi wakiwa kamili kamili wanaelekea coast of libya
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lakini tayari balozi wao kashauwawa na wasivyopenda kufa wanahasira mpaka wanahisi kunya.
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi nikiona wamarekani wanakufa hufurahi saaaana maana wao wanachangia sana matatizo katika hii dunia,wao wameua watu wangapi mpaka sasa duniani safi sana,asante mzizi kwa habari njema.ajidhaniae amesimama aangalie asianguke.
     
  10. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ..hongereni walibya na hakikisheni hawafungu ubalozi huo hao MAGAIDI na WEZI
     
  11. a

    adolay JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Anaetoa hongera kwa mauwaji na akazane hukum za wanadam kumsaidia mungu kutoa adhabu kabla yeye hajasema kashindwa zipo njian kwa kasi kuingia tanzania.

    Mwenye akili hahitaji utabili kuliona hilo dudu.
     
  12. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Marekani waliambiwa hawakusikaia.
    Asiye sikia la mkuu.............
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Samahani mkuu,hapa naomba kuelimishwa,hivi Saudi Arabia ni taifa la watu gani vile..??
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Saudi Arabia ni Taifa la Uarabu naUhusiano wa Saudia Arabia na amerika ni kwa ajili ya Mfalme wa Saudia Arabia king Abdullah ndio mwenye uhusiano na Amerika sio WaSaudia wenyewe hawaipendi Marekani hata kidogo.Nikisema WaSaudi nina maana Wana nchi wa Saudi Arabia hawaipendi Amerika Kiongozi wao tu ndio anayejipendekeza amerika St. Paka Mweusi
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Mh,kwa navyowajua waarabu kama uyasemayo ni kweli si wangekuwa wameshamlipua zamani sana na mabomu yao ya kujitoa muhanga...
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Wamuuwe King Abdullah ? King Abdullah analindwa na America si rahisi kumuuwa Waarabu huyu King Abdullah. Mkuu St. Paka Mweusi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    haina tija,,,balozi ameshakufa
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyo JEURI
     
  19. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ngja USA awachape
     
  20. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,461
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    jino kwa jino
    ubabe kwa ubabe
    shoka kwa shoka
    amani kwa amani
    ukimfanyia mwenzako ubaya ujue na wewe utafanyiwa
    wamevuna walichopanda
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...