Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliacha kupalilia matoki

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wakwetu03, May 10, 2011.

  1. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Karibia kila mtu aliacha shughuli zake za kupalilia migomba ya matoki na mabhifu ili ashiriki mkutano wa CDM,ona mwenyewe IMG0221A.jpg
     
  2. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli nimeamini watu wanahitaji mabadiliko kiukweli kweli:israel:chek walivyoitikia wito.
     
  3. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuna mzee mwenye kadi ya mwaka 1984 ya chama cha magamba aliikabidhisha CDM na kutwaa ya CDM
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Nchi hii inahitaji maombi ili iondokane na hiki kinachoendelea nchini kwetu, hivi inawezekana watanzania hawa walimchagua kikwete pamoja na kwamba aliwadanganya "maisha bora kwa kila mtanzania", pole watanzania mnao ongozwa na mtu mliyechaguliwa
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata chama cha magamba kikiminyaminya, mageuzi ni lazima!
     
Loading...