Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wali wapilau unanitatiza

Discussion in 'JF Doctor' started by Sunuka, Oct 28, 2012.

  1. Sunuka

    Sunuka Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Habari zenu: mimi ninatatizo moja mara kwa mara nikila pilau kesho kesho yake naharisha halafu tumbo nalisikia kama linawaka moto Kuna mtu mwingine huwa anajickia kama mimi namimi pilau nalipenda naombeni msaada
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Msaada uliopo hapa ukila kitu halafu kikiwa kinakudhuru tumboni dawa yake kuu ni kukiacha achana na pilau yenye mafuta mengi ndio yanayokudhuru mkuu.@Sunuka
     
  3. HoneyBee

    HoneyBee JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 579
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inawezekana una allergy ya viungo vya pilau. Kuna vitu vingi Kama cinnamon , black pepper, cardamom na cumin. Labda mwili wako hauelewani na hizi spices.
     
  4. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kapime vidonda vya tumbo.
     
  5. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 331
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    aisee nami nina tatizo kama lako, ninachofanya mimi ni kutokula pilau. Sijajua sababu ni nini nafikiri wadau watatuambia.
     
  6. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,794
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Jamani vijipu .. eh..vipele er.. vidonda vya tumbo hivyo nendeni mkapimwe kwa uthibisho!
     
  7. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pengine unakula pilau yenye viungo vingi sana, kama unapika mwenyewe weka viungo kidoogo,
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ulcer hiyo....
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu seems pilau limekukataa,jaribu kula msosi mwingine sheikh!!
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    Sheikh kwa pilau !!!!! ataweza acha kweli?
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hahahaha hapo chacha!!
     
Loading...