Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

walevi wa mistari waacheni wapepesuke

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Davesto, Mar 1, 2012.

  1. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    kama mwaka unavyoanza na januari,
    nawaza mistari najaza daftari naanza safari,
    februari inanikuta kati ya bahari,
    vilindi vya maji mawimbi upepo kwa manuari,
    sigara mdomoni mfukoni najisachi,
    natoa kibiriti namoka naiota machi, akiba inasoma dola zaidi ya elfu mbili,
    haina noma naibana ili inifikishe aprili,
    kama sikosei uelekeo sipotei,
    nyakati zinasogea kuzinguka niko mei,
    nashika kanuni hisia fikra na dhumuni,
    nabuni michongo ubongo unawaza kufika juni, kama mbuni tuna mbawa ila hatupai,
    wanasema hatufai vipi tutaishi kuona julai,
    naota niko posti sina manoti nimeshalosti,
    naambiwa nitaachwa huru itapofika agosti,
    najihisi kama langa junki the ex-member,
    najipanga nauona mwanga wa septemba, ramadhani nafunga sunnah nifanya toba,
    nikingoja misosi iddi mosi oktoba,
    usawa butu pesa inaniacha solemba,
    ila bado nathubutu mpaka niibusu novemba,
    mi ni mwarabu mwenzao japo sina kilemba,
    asante mungu ndoto inakwisha mwisho wa desemba.....!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    We broda unapoteza hela tu huku JF,...Nenda kachane mashairi uwe kama Dully!
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh safi sanasana..una kipaji cha utunzi
     
Loading...