Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walevi bwana!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Dec 13, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa wanapopiga "round" kwenye vikao vyao huwa hawana hiyana katika kutoa pesa. Tatizo linakuja pale inapohitajika pesa kwa matumizi mengine nje ya kununua pombe wanakuwa wagumu kweli, sijui tatizo ni nini!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Katavi...wewe unatumia pombe....?
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inategemea umeomba wachangie kitu gani na mazingira gani. Huwezi ukaniambia nichangie sherehe ya walokole ambayo naishia kunywa soda mbili na tumbo limeshajaa. Lakini kama ni ishu ya kupiga kinywaji, nipo radhi kuchangia bila kushurutishwa.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mmmmh sina uzoefu, acha waje watatupa sababu kwa nini wanafanya hivyo
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Umemaliza yote mkuu_kama ana lingine ndio aseme,..kwani nyie msio kunywa hizo pombe mkiambiwa mchangie angalau hata round moja mbona mnatoa macho na kutokomea.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Situmii..
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nimekaa jamaa fulani wanapiga kilaji kama kawaida nami nakunywa maji. Kwa kuwa nilialikwa na salio halikuwa la kutosha. Nilimuomba mwenyeji wangu aninunulie msosi kwa kuwa nilikuwa sijala, alinijibu kuwa kama ni pombe angeninunulia lakini sio msosi.
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Basi ndio tatizo lako na wewe ni mgumu sana wa kupiga "Round"
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hehehehe lol
    si bora hata hao wanaolipia..
    Kule wale mnapiga round ikifika zamu yake.
    atapokea simu hapo halafu anakupigia "mama wa toto kachanganyikiwa
    ngoja nkimbie nyumbani wapendwa samahanini sana
    ". au yule "mkojo unambana
    ghafla
    " ikifika round yake anapotea chooni kama dakika 20 hivi halafu anarudi na njiti mdomoni..
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Ndio uanze kutumia sasa,....
     
  11. B

    BUBE JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbaya ukisema unahitaji kumsomesha mtoto shule au wewe mwenyewe unaomba kuongezewa salio ukasome. Mbaya zaidi akiwepo mgonjwa maeneo ndo utasikia hela hakuna but mtu yuko radhi kukata elfu thelathn jioni kwenye killaji...sorry kileo!
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu labda hatutaki kuelewa_kila mtu ana budget na burudani yake,sasa mtu anapokuambia hana hela ya kukusaidia/kufinance budget yako haimaanishi hana hela ya kufinance mambo yake,...hii roho ya kutaka na kuona ni haki kusaidiwa mambo yetu ndio inayotuletea fedheha yote hii,....hivi mm nikikuomba hela ya kununulia kilo ya maharage na ukaniambia sina halafu jion nikakuona unanunua kilo ya nyama ntamaindi?............tafakari na chukua hatua
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    halafu hebu badilisha hiyo heading yako,..sio wote wanaopiga round ni walevi,....
     
  14. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Huu uzi ungeletwa mida ya sa 11 jion tuuchangie tukiwa bar', uzi unanletea kiu halaf niko job.
     
  15. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanywa pombe tunapenda sana ku socialise ndio maana mtu akija mezani kwako unajikakamua kumpa bia ili kuwepo na kampani. sasa inapokuja matatizo mengine nje ya bar, haya huwa hayana nafasi. kumbuka hata bia huwa zinatolewa si kwa kufurahi sana
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Unapenda nini mkuu?
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ku-socialize...
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Changia muda ukifika!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Sio mgumu wa kupiga round. Ninao marafiki kibao wanywaji ambao mara nyingi nakutana nao kwenye vikao na napiga round kama kawaida!
     
  20. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Very trueeeeeeeeeeeeeeeeeee.Yaani natamani Castle lite baridi na K/moto ya kuchoamaaaa....lOOO.
    Wewe tumekutana baa kunywa na si vyinginvyo kama unatatizo sema kabla ya baa au njoo nyumbani au ofisini na siyo nimekiuta njoo tupate moja wewe unaanza shida zao NNNNNNOOOOOOOOOOOOOO.KULA BIA
     
Loading...