Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walevi Bana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Buswelu, Mar 5, 2012.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wamekutwa wanakunywa pombe za kienyeji wakati wa kazi....sasa wanaelezewa...mmoja anajifanya yuko busy anachukua notice ha ah...
    Mlevi.JPG
    Picha kwa hisani ya michuzi blog
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyo anayeandika ni Katibu Mtendaji wa kijiji(VEO)!...Huyo mama aliyevaa t-shirt ya njano na kijani imeandikwa maneno gani eti?
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hivyo ni kosa? Mbona Dar es salaam ni kinywaji masaa 24? Au hii sheria inahusu pombe za kienyeji tu?
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Itakuwa vijijini ambako kuna ardhi na shughuli zingine za kilimo na inachukuliwa kama uzembe...na kutoshughulisha kichwa...dar wanaweza uwana...na watu..wengine wana roster za kazi anafanya wiki sita anakuja pumzika mbili...miji mikubwa hili kulitekeleza ni ngumu sana....
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,250
    Likes Received: 5,796
    Trophy Points: 280
    eti? wanakunywa pombe mida ya kazi? kazi gani?... hao wananchi hapo wana kazi kweli? na ni nani kawaajiri?
    but n\serikali inavyofanya ni vema
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Saa za kazi?.......kazi zenyewe ziko wapi?
     
  7. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Gambaz
     
  8. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hii sasa kali.
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Huyu mkuu wa kituo ndio anatakiwa akamatwe kwa kuzurura saa za kazi
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hiyo sheria ndogo bado inafanya kazi? Labda kama wangekuwa watumishi wa Umma, lakini kwa kuwa wamejiajiri hakuna muda maalum wa kazi kwa watu hao.
     
  11. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    WATU wanapunguza mawazo maisha magumu afu wanasema eti saa za kazi. kwanini wasiwatafute hao wanaopora mali za umma saa za kazi aka mafis-adi?
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wapeni kazi ndo muweke sheria kama hizo
     
  13. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maswali ya maana sana mkuu.
     
  14. B

    BUBE JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HAPANA NI KOSA! Nadhani mara nyingi utekelezaji wa sheria unazembea. Kuna sheria za kufungua na kufunga bar. Mi ninafanya kazi maeneo ya mikocheni, kunanyakati ninawaona hawa jamaa wa defender wanapita na kuwasomba watu wanaokunywa pombe wakati wakazi. Bahati mbaya niseme maeneo ambayo wanaya-target ni yale yasio kwenye main road mfano old bagamoyo. Ninahisi kunaweza kukawepo namna ambayo hao jamaa huwa wakikamatwa wanaachiwa. Kenya pia mwaka juzi (au jana- sikumbuki) walikuja na sheria hiyo, na kwa muda imefanyakazi sijui nyakati za sasa! Inatia kichefuchefu kuona jinsi nguvu kazi inavyopotezewa kwenye pombe na mambo kama hayo.
    ANGALIZO: Kwa maeneo ya Dar/mijini ugumu wake ni kuwa watu wanafanyakazi kwa shifti na kumwambia mtu mbona hayupo kazini muda wa mchana ni suala gumu kwa kuwa sio wote wameajiliwa kazi za mchana tuuuu!
     
  15. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hawa nao hawapo maeneo yao ya uwajibikaji wanachofanya ni kushangaa ndege Rais.

    mm1[1].jpg
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    haaaahh hhhhhhhhaaaa haaaaaaaa nao ni wazembe muda wa kazi wanashangaa ndege ya rais........nyambaf,....,,,,..!!:smash:
     
Loading...