Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walemavu wazindua mradi wa umeme wa upepo Dar es salaam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr wa ukweli, Oct 13, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Katika newz itv wameonyesha Walemavu wameweza kutengeneza umeme wa upepo pale cbrt umegarimu $10,000/=. Chakujiuliza walemavu wameweza wazima wameshindwa.
     
Loading...