Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wale wenye tabia hizi waache mara moja

Discussion in 'Jamii Photos' started by Money Stunna, Sep 21, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    418760_345092985579868_596861254_n.jpg

    jamaa anampa mtoto safari anywe,wenye hizi tabia waache,ni kuaribu kichwa cha mtoto
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ..yani mwananangu nakapaga..though najua kwamba si nzuri katika malezi ukuaji na afya..lakini daah!! mbona mi nilipewaga hiyo hiyo mtikila..tena by then my mom alikua anatumia pilsner ice..mbaka leo bado jembe!! Lol
     
  3. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukijiangalia unajiona uko sawa wewe?
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kubwa jinga kweli....
    Mie huwa nawashangaa hata wazazi wanaoenda na watoto wao kwenye ma-bar....!!
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    hapana niko na akili kama zako!
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu Kimbweka nafikiri inategemea na aina ya bar zipo nyingine zina michezo ya watoto mizuri sana tena kuliko hata kwenda nao hotelini na bei ni nafuu je napo hapo usiende nao?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hizo za kistaarabu hazina noma....!!
    Kuna hizi za mitaani bhana vurugu , matusi, mimoshi ya sigara taabu tupu!
    Halafu unamkuta jamaa anaenda na ma-kid wake eti kawatoa out.........!!
     
  8. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ndiyo maana!lol....
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    vijijini hamna chupa za chuchu, maziwa huwekwa hata kwenye kibuyu ili mradi tu mtoto anywe
     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    ha ha halaf unantafuta.. jamiif nimekuona kwenye thread yangu nimekupotezea we endelea tu..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    leo nina wewe mkuu!!!popote uendeko nipo nawe!!! ahahahahahahah!!!!!
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa huo unaitwa ushamba uchangamfu.
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    tabia sio nzuri kuna jamaa anakwenda bar na mwanae anamnywesha nusu glass ya kili hadi mtoto amezoea wageni wakifika kwake wakipata bia mtoto analilia anataka nae apewe
     
  14. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sisi kwetu mama akitaka kulima bila usumbufu ...ANAMPA MTOTO KAMA GLASS MOJA HIVI....! i love it.
     
  15. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    naona juhudi zako za kuntafutia ban ha ha af leo siko tayari mana nimetoka kifungoni kwa miezi 6 staki tena!!
     
  16. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dah..ndio maana ulinipa mbofumbofu kwenye thread yako kule..hahahahaha!!!halafu nikakupongeza mwenyewe ukajiona mkali.......duh pole kwa ban na karibu tena..hahahahahaha!!!!!!!!!!!!!
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    hii hatari sana hata wale wanaokwenda na watoto kwenye sehemu zenye miziki yenye sauti kubwa pia ni hatari kwa saikolojia ya watoto wadogo.....
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Samahani lakini huyo jamaa kwa sura yake anaonekana ni Mchaga au mpare ambaye pombe kwao sio ishu kabisa.
     
  19. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Achana na mambo ya makabila weweee!!!!!!!!!!!!!kabila gani ambalo hawanywi pombe? Kabila gani ambalo pombe ni ishuuu!!!!!!!!!
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu lakini nimetanguliza samahani. sorry kwa kukukwaza.
     
Loading...