Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wapitao barabara ya mandela road.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CPA, May 16, 2011.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Barabara ya mandela road toka ubungo kwenda buguruni. Kuna foleni la kufa mtu, limeanzia garage. Wale wote wanaotaka kupita njia hii wenye haraka watafute njia mbadala.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ahsante sana mkuu ngoja tutafute option. Tatizo hili litaisha lini hapa Bongo! Ila hiyo heading barabara ya Mandela road..
     
  3. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa. Ila hizo red hebu edit kidogo mkuu
     
  4. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ilo nalo?ufumbuzi labda sijui ngoja tuone
    umeme je?nusu mwaka sasa na mgao unapamba moto ilhali wanakunywa kahawa "semina elekezi"
    sielewi watu wanaowapigia kura awa wajinga wachache
     
  5. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna askari mmoja tu mwanamke anayeweza kudhibiti foleni katika makutano ya barabara za mandela, morogoro na sam nujoma. Akipangwa pale kamwe huwezi kukuta foleni yoyote.
     
  6. O

    Omumura JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ah,foleni kwa sasa ni janga la kitaifa jameni!
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    hamna utatuzi, tuzoee tu hii hali.
     
  8. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Siku zote hua najiuliza siJapata jibu...
    Askari wa kuongoza magari...taa za kuongoza magari...kipi bora kwenye hilo tatizo?
     
Loading...