Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wanyama wetu waliopelekwa uarabun vip wamerudishwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Money Stunna, Dec 13, 2011.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Tanzania tumezid kusahau mambo ya msingi punde tu mambo mengine yanapojitokeza,wale wanyama wetu waliopakizwa na ndege ya qatar vip wamerudishwa au bado?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,604
    Trophy Points: 280
    Kuna hata mtu wa kufuatilia basi!!! walikuwa busy wanachora mchoro wa kukupua mabilioni kupitia mgongo wa sherehe za miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika.
     
Loading...