Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wanaotaka kujifunza hisabati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntemi Kazwile, Jun 10, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna mwalimu mzuri sana anafundisha hisabati kwa wale wanaojiandaa na mitihani, his methodologies are the best na ninapendekeza mwenye kijana wake (form I to form IV) aende akamuene huyu mwalimu. Anafundishia stand ya Makoka (St. Raphael Nursery School) karibu na KKKT Kibangu, ameshawahi kufundisha Nsumba Secondary, Kowaki Sec, Taqwa. Ni maarufu sana kwa pale Mwanza ila kwa sasa yuko likizo Dar na amejitolea kuwasaidia wanafunzi wasiliogope tena somo la hisabati..

    Kwa jinsi anavyojiamini anawafundisha wanafunzi halafu wanamlipa wakisharidhika/elewa
     
  2. F

    FM JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmh
     
  3. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ................ni PM namba ya simu yake kama unayo tafadhali!!
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    0787 435011 Mwl Ndalahwa
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hisabati ni wito..Natania lol
     
Loading...