Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wale wanaopenda kubeep beep...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kayla, Mar 12, 2012.

  1. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ktk kutaka kupima kina cha maji.kama mpenz wako anakupenda usifanye kama huyu shostito...alifikr atapimaje upendo wa boyfriend wake iwapo atamsms hivii..'Helo nakuomba kuanzia leo usinitafute wala kunipgia,maana x boyfrend wangu amerud toka sweden na amekuja kunioa,zaid naomba unirudshie ile picha yangu pendwa'' mpenz wake katika kutafakari nayeye amuumize vip akaenda kwa wachumba wa rafik zake na kukusanya mapicha tofauti kama pc 18 hiv,akamtumia na kumwambia ninao wachumba wengi sana hata sikukumbuki wewe ni yupi kati ya hawa'hebu tafuta picha yako then unirudshie za wenzako...hapo hakuna hata mojawapo ya picha ya huyo shosti..:A S-frusty2:
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watoto hao...watu wazima tuna namna zetu za kubeep!!!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wakubwa hatubeep, tunapiga tu.
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MH mapenzi kweli kizunguzungu kah
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Lol kama nimewahi kuisoma sehemu hv!!
     
  6. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    yule angemjibu tu kwa kumuuliza au nimekosea wewe ni Peter? hali akijua ni John.
     
  7. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee... hii kali
     
Loading...